ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพผู้ได้รับผลกระทบจากโรคโควิด - 19
เมื่อวันที่ 8 มีนาคม 2565 นายไพโรจน์ ยืนยง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยสำราญ พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมกับ นายพินัย สายเชื้อ ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอกระสัง นายสังวร ก่อแก้ว ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลห้วยสำราญ นายศุภชัย รักษ์มณี ประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยสำราญ นางสาวดรุณี เข็มบุปผา ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล พนักงานส่วนตำบล และเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลห้วยสำราญ ลงพื้นที่ร่วมกับผู้ใหญ่บ้านและสมาชิก อบต. เพื่อมอบถุงยังชีพให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid - 19)พร้อมทั้งให้กำลังใจและให้คำแนะนำการปฏิบัติตัวแก่กลุ่มผู้ติดเชื้อและกลุ่มผู้สัมผัสเสี่ยงสูง ตามมาตรการการป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid - 19)
Friday, 14 June 2024
รายงานผลการดำเนินงานองค์กรสุขภาวะ (Happy Workplace)... Read More...
Thursday, 13 June 2024
เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม - 2 กันยายน 2566... Read More...
![IMAGE](https://hr.go.th/modules/mod_globalnews/thumbs/04/b_90_90_16777215_504_LINE_ALBUM_ศนยชวยเหลอประชาชน_๒๓๐๙๑๕_5.jpg)
Friday, 15 September 2023
... Read More...
![IMAGE](https://hr.go.th/modules/mod_globalnews/thumbs/06/b_90_90_16777215_486_54061.jpg)
Monday, 24 April 2023
เมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566... Read More...
![IMAGE](https://hr.go.th/modules/mod_globalnews/thumbs/04/b_90_90_16777215_484_1b6f932e-1330-4dac-8851-830df3d3d420.jpg)
Wednesday, 19 April 2023
รายงานผลการมีส่วนร่วมในการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน... Read More...
![IMAGE](https://hr.go.th/modules/mod_globalnews/thumbs/02/b_90_90_16777215_482_1218182.jpg)
Wednesday, 19 April 2023
... Read More...